Nhà mới 5 tầng hẻm xe tải đường hậu giang p11.q6. giá 8.9 tỷ
Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, TP HCM
8 tỷ 900 triệu
42 m2 (5x8.3)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà mới 5 tầng hẻm xe tải đường Hậu Giang P11.Q6. Giá 8.9 tỷ
+ Diện tích : 5 x 8.3m, nở hậu. Dt: 42m2.
+ Hiện trạng : Trệt, 3 lầu, sân thượng, 3 Phòng, 4 WC, Bếp, ban công mỗi tầng. Nội thất gồm 2 máy lạnh, bếp điện từ.
+ Vị trí : Hẻm trước nhà 8m, xe tải tới nhà, Cách MT đường Hậu Giang 30m. Gần vòng xoay Phú Lâm, KDC Bình Phú, Metro.
+ Thuận lợi : Khu vực an ninh, yên tĩnh, dân trí cao. Nhiều tiện ích xung quanh.
+ Pháp lý : Sổ hồng, hoàn công đầy đủ.
+ Hướng Tây
+ Giá : 8.9 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
+ Diện tích : 5 x 8.3m, nở hậu. Dt: 42m2.
+ Hiện trạng : Trệt, 3 lầu, sân thượng, 3 Phòng, 4 WC, Bếp, ban công mỗi tầng. Nội thất gồm 2 máy lạnh, bếp điện từ.
+ Vị trí : Hẻm trước nhà 8m, xe tải tới nhà, Cách MT đường Hậu Giang 30m. Gần vòng xoay Phú Lâm, KDC Bình Phú, Metro.
+ Thuận lợi : Khu vực an ninh, yên tĩnh, dân trí cao. Nhiều tiện ích xung quanh.
+ Pháp lý : Sổ hồng, hoàn công đầy đủ.
+ Hướng Tây
+ Giá : 8.9 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới 5 tầng hẻm xe tải đường hậu giang p11.q6. giá 8.9 tỷ", có mã số #320694, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu