Nhà 2 mặt hẻm - đường bình tiên - quận 6 - 2,5tỷ - cách hậu giang 500m
Đường Bình Tiên, Phường 08, Quận 6, TP HCM
2 tỷ 500 triệu
18 m2 (28x6.3)
2 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ 2 MẶT HẺM - ĐƯỜNG BÌNH TIÊN - QUẬN 6 - 2,5TỶ - CÁCH HẬU GIANG 500M - THÔNG RA VÕ VĂN KIỆT, VÂN THÂN, BÃI SẬY, LÒ GỐM. - Nhà dòng thu ổn định đang cho thuê 6 triệu / 1 tháng. HĐ đến tháng 9. - Diện tích: 17.3m2 ( 2.8m x 6.27m ). Sổ vuông vức. Tường gạch, sàn gỗ, máy tôn BTCT 1 phòng lớn, 2 WC - Kết cấu 2 tầng, trệch, lầu, có sân thượng theo sổ - Hẻm xi măng - Ngay gần chợ Bình Tiên, gần Nhà Hàng quán ăn - 2 phút ra đường Võ Văn Kiệt, thuận tiện di chuyển - Sổ hồng riêng, công chứng ngay ( Chủ không vay) liên hệ : không, bảy, bảy, ba, sáu, năm, năm, không, bảy, ba.. Ngọc Diệp Nhà Phố xem nhà trực tiếp, thương lượng chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 28 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 18 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 2 mặt hẻm - đường bình tiên - quận 6 - 2,5tỷ - cách hậu giang 500m", có mã số #321049, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu