Chính chủ cho thuê studio 2pn tại hẻm 269 đường bà hom - p13 - q6 - tphcm
Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, TP HCM
6 triệu
40 m2 (4x10)
2 pn
2 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ PHÒNG STUDIO 2 PHÒNG NGỦ TẠI HẺM 269 ĐƯỜNG BÀ HOM - P13 - Q6 - TPHCM
????Trống Studio 2PN có ban công cửa sổ thoáng mát♥️GIÁ 6tr????
????Trống Studio 2PN có ban công cửa sổ thoáng mát♥️GIÁ 6tr????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê studio 2pn tại hẻm 269 đường bà hom - p13 - q6 - tphcm", có mã số #320024, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu