Chính chủ bán nhà 3 tầng 52m² tại thôn phượng đồng, xã phụng châu, huyện chương mỹ, hà nội
Đường 6, Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
4 tỷ 730 triệu
52 m2 (1x1)
3 pn
2 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ 3 TẦNG 52M² TẠI THÔN PHƯỢNG ĐỒNG, XÃ PHỤNG CHÂU, HUYỆN CHƯƠNG MỸ, HÀ NỘI
- Địa chỉ: thôn Phượng Đồng, xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội
- Thông tin chi tiết:+ Diện tích: 52m²+ Ngõ rộng 2.5m, khu dân cư yên tĩnh, hàng xóm thân thiện
- Kết cấu nhà:+ Tầng 1: Khu để xe, phòng khách, WC đầy đủ thiết bị, bếp đã có sẵn tủ bếp+ Tầng 2: 2 phòng ngủ (đã lắp 2 điều hòa), 1 WC, cầu thang bộ+ Tầng 3: 1 phòng ngủ, 1 phòng thờ, sân phơi (có máy lọc nước lớn)
- Giá bán: 4.73 tỷ (có thương lượng)
=>Liên hệ: 0972355565
- Địa chỉ: thôn Phượng Đồng, xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội
- Thông tin chi tiết:+ Diện tích: 52m²+ Ngõ rộng 2.5m, khu dân cư yên tĩnh, hàng xóm thân thiện
- Kết cấu nhà:+ Tầng 1: Khu để xe, phòng khách, WC đầy đủ thiết bị, bếp đã có sẵn tủ bếp+ Tầng 2: 2 phòng ngủ (đã lắp 2 điều hòa), 1 WC, cầu thang bộ+ Tầng 3: 1 phòng ngủ, 1 phòng thờ, sân phơi (có máy lọc nước lớn)
- Giá bán: 4.73 tỷ (có thương lượng)
=>Liên hệ: 0972355565
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà 3 tầng 52m² tại thôn phượng đồng, xã phụng châu, huyện chương mỹ, hà nội", có mã số #310261, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu