Chính chủ bán nhà 3 tầng – nguyễn sắc kim (hòa xuân) 133948
Đường Nguyễn Sắc Kim, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
8 tỷ 900 triệu
96 m2 (5x19.2)
3 pn
2 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ 3 TẦNG – Nguyễn Sắc Kim (Hòa Xuân)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 96 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà 3 tầng – nguyễn sắc kim (hòa xuân) 133948", có mã số #315707, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu