Siêu phẩm mặt tiền cạnh bến xe đà nẵng – nhà mái thái sân vườn đẳng cấp – ngang 6.3m bề thế
Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
7 tỷ 750 triệu
126 m2 (63x20)
3 pn
2 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN CẠNH BẾN XE ĐÀ NẴNG – NHÀ MÁI THÁI SÂN VƯỜN ĐẲNG CẤP – NGANG 6.3M BỀ THẾ
Chào đón không gian sống xanh lý tưởng ngay trung tâm quận Cẩm Lệ. Căn nhà 2 tầng mái Thái hiện đại kết hợp sân vườn rộng thoáng đang tìm kiếm chủ nhân mới. Vị trí đắc địa, an cư lạc nghiệp hay kinh doanh đều hoàn hảo!
* THÔNG TIN BẤT ĐỘNG SẢN
- Vị trí: Đường Nguyễn Công Hoan, phường An Khê, Đà Nẵng.
- Diện tích:
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN CẠNH BẾN XE ĐÀ NẴNG – NHÀ MÁI THÁI SÂN VƯỜN ĐẲNG CẤP – NGANG 6.3M BỀ THẾ
Chào đón không gian sống xanh lý tưởng ngay trung tâm quận Cẩm Lệ. Căn nhà 2 tầng mái Thái hiện đại kết hợp sân vườn rộng thoáng đang tìm kiếm chủ nhân mới. Vị trí đắc địa, an cư lạc nghiệp hay kinh doanh đều hoàn hảo!
* THÔNG TIN BẤT ĐỘNG SẢN
- Vị trí: Đường Nguyễn Công Hoan, phường An Khê, Đà Nẵng.
- Diện tích:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 63 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 126 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm mặt tiền cạnh bến xe đà nẵng – nhà mái thái sân vườn đẳng cấp – ngang 6.3m bề thế", có mã số #322622, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu