Chính chủ bán nhà 4 tầng - đồng hòa, kiến an, hải phòng - vị trí đẹp, sát khu gold point
Phường Đồng Hoà, Quận Kiến An, Hải Phòng
4 tỷ 200 triệu
50 m2 (1x1)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ 4 TẦNG – ĐỒNG HÒA, KIẾN AN, HẢI PHÒNG* Sau nhà mặt đường
* Vị trí đẹp, sát khu Gold Point, khu dân cư văn minh, thoáng mátNgõ rộng ~3m, giao thông thuận tiện
* Diện tích: 42 – 50m²
* Công năng đầy đủ:3 phòng ngủ1 phòng khách1 bếp4 nhà vệ sinhSân phơi rộng rãi
* Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần trường học, chợ, khu dân cư đông đúc
* Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ* Giá: 3.x tỷ – 4.x tỷ (có thương lượng)* Liên hệ: Vĩnh Linh 0942 368 166 (có Zalo)
* Vị trí đẹp, sát khu Gold Point, khu dân cư văn minh, thoáng mátNgõ rộng ~3m, giao thông thuận tiện
* Diện tích: 42 – 50m²
* Công năng đầy đủ:3 phòng ngủ1 phòng khách1 bếp4 nhà vệ sinhSân phơi rộng rãi
* Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần trường học, chợ, khu dân cư đông đúc
* Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ* Giá: 3.x tỷ – 4.x tỷ (có thương lượng)* Liên hệ: Vĩnh Linh 0942 368 166 (có Zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà 4 tầng - đồng hòa, kiến an, hải phòng - vị trí đẹp, sát khu gold point", có mã số #321265, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu