TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Chính chủ bán nhà hxh đường tôn thất thuyết, quận 4 - ngang lớn hiếm 10m * 27m - liên hệ giang giang: 093.86.76.685
Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 16, Quận 4, TP HCM
21 tỷ
277 m2 (10x27)
14-03-2026
Thông tin mô tả:
????SIÊU PHẨM NGANG LỚN 9M * 28M - MẶT TIỀN HẺM XE HƠI ĐẬU CỬA Đ.TÔN THẤT THUYẾT, QUẬN 4 - CHỈ 21 TỶ
????Diện tích đất công nhận: 276,6m2. Ngang 9,4m nở hậu 10,7m * 27,9m.????Kết cấu hiện trạng: 2 tầng.????Phù hợp Khách đầu tư xây Trụ sở VP Cty - CHDV....????Pháp lý chuẩn.Liên hệ GIANG GIANG: 093.86.76.685
????Diện tích đất công nhận: 276,6m2. Ngang 9,4m nở hậu 10,7m * 27,9m.????Kết cấu hiện trạng: 2 tầng.????Phù hợp Khách đầu tư xây Trụ sở VP Cty - CHDV....????Pháp lý chuẩn.Liên hệ GIANG GIANG: 093.86.76.685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 277 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Chính chủ bán nhà hxh đường tôn thất thuyết, quận 4 - ngang lớn hiếm 10m * 27m - liên hệ giang giang: 093.86.76.685", có mã số #307694, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu