Chính chủ bán nhà mặt phố hồng mai – hai bà trưng – hà nội
Phố 8/3, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
11 tỷ
28 m2 (3x5)
2 pn
1 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MẶT PHỐ HỒNG MAI – HAI BÀ TRƯNG – HÀ NỘI - Địa chỉ: 63 phố Hồng Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội- Diện tích: 28,2m² - Nhà 2 tầng- Đặc biệt: 2 mặt tiền cực hiếm✔ 1 mặt phố kinh doanh sầm uất✔ 1 mặt ngõ - Vị trí đẹp, phố xá tấp nập, đông dân cư- Gần chợ, trường học, thuận tiện kinh doanh mọi loại hình- Hiện đang cho thuê bán bánh mỳ, có dòng tiền sẵn- Giá bán: 11 tỷ ( có thương lượng )- Liên hệ chính chủ: 0912173485
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 28 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà mặt phố hồng mai – hai bà trưng – hà nội", có mã số #320852, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu