Bán nhà lò đúc, 45m2, 7 tầng thang máy, mặt tiền gần 4m, 19.8 tỉ, ngõ rộng, kinh doanh
Phố Lò Đúc, Phường Đồng Nhân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
19 tỷ 800 triệu
45 m2 (4x11)
7 pn
7 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
Siêu phẩm Lò Đúc, thang máy, tặng nội thất tiền tỉ, trung tâm phố cổ, 3 phút lên Hồ Gươm
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí trung tâm Hai Bà Trưng, giáp Hoàn Kiếm, 2 phút lên Hồ Gươm, 50m ra phố Lò Đúc, tiện ích bạt ngàn không thiếu gì
- Chủ nhà xây dựng để ở thiết kế cực kỳ tâm huyết, chắc chắn, tự tay lựa chọn nội thất nhập khẩu giá trị tiền tỷ. Khách xem đảm bảo ưng ngay từ ngoài vào trong
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí trung tâm Hai Bà Trưng, giáp Hoàn Kiếm, 2 phút lên Hồ Gươm, 50m ra phố Lò Đúc, tiện ích bạt ngàn không thiếu gì
- Chủ nhà xây dựng để ở thiết kế cực kỳ tâm huyết, chắc chắn, tự tay lựa chọn nội thất nhập khẩu giá trị tiền tỷ. Khách xem đảm bảo ưng ngay từ ngoài vào trong
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà lò đúc, 45m2, 7 tầng thang máy, mặt tiền gần 4m, 19.8 tỉ, ngõ rộng, kinh doanh", có mã số #320831, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu