Chính chủ cần bán căn chung cư cầu giấy. 62m, 2n, 2vs. giá nhỉnh 6 tỷ.
Đường 15, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6 tỷ
62 m2 (6x10)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Khi bạn bước vào một căn nhà bạn cảm thấy thật dễ chịu bởi sinh khí căn nhà mang lại thì đó chính là nơi bạn chọn. Để ở sinh vượng khí - Đầu tư sinh lời cao. Hơn thế nữa vị trí giữa phố Cầu Giấy thật vô cùng thuận tiện. Và tôi, chính chủ cần bán căn 62m 2N2VS giá 6,x tỷ.
Hữu duyên xin gọi số .0965280923 Hương chủ nhà.. để thoả thuận nhé.
Hữu duyên xin gọi số .0965280923 Hương chủ nhà.. để thoả thuận nhé.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán căn chung cư cầu giấy. 62m, 2n, 2vs. giá nhỉnh 6 tỷ.", có mã số #316721, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu