Chính chủ cần bán căn hộ ct2a - chung cư quân đội thạch bàn, long biên - giá chỉ nhỉnh 4 tỷ
Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
4 tỷ 550 triệu
70 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN:* BÁN CĂN HỘ CT2A – CHUNG CƯ QUÂN ĐỘI THẠCH BÀN, LONG BIÊN - Giá chỉ nhỉnh 4 tỷ- Diện tích: 70m2- Thiết kế: 2 Phòng ngủ – 2 Vệ sinh- Pháp lý chuẩn chỉnh – sổ đỏ lâu dài- Căn hộ đẹp – hiếm – số lượng có hạn trong khu Quân độiLiên hệ : 098 3405525 chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán căn hộ ct2a - chung cư quân đội thạch bàn, long biên - giá chỉ nhỉnh 4 tỷ", có mã số #309047, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu