TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Chính chủ cần bán nhà tầng 2 + 3 tại láng hạ, đống đa - hà nội
Đường Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
6 tỷ
100 m2 (5x20)
3 pn
2 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ TẦNG 2 + 3 TẠI LÁNG HẠ, ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI
- Diện tích sử dụng: 100m2, diện tích sổ đỏ: 64.8m2 - Gồm 3 phòng ngủ, 2 ban công, phòng khách + bếp.
- Diện tích sử dụng: 100m2, diện tích sổ đỏ: 64.8m2 - Gồm 3 phòng ngủ, 2 ban công, phòng khách + bếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Chính chủ cần bán nhà tầng 2 + 3 tại láng hạ, đống đa - hà nội", có mã số #307470, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu