Chính chủ cần cho thuê 2 căn nhà liền kề tại 11d,nguyễn thị định - phường phước long - nha trang - khánh hòa
Đường Nguyễn Khuyến, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
12 triệu
104 m2 (4x1)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN CHO THUÊ 2 CĂN NHÀ LIỀN KỀ TẠI 11D,NGUYỄN THỊ ĐỊNH - PHƯỜNG PHƯỚC LONG - NHA TRANG - KHÁNH HÒA* Địa chỉ Mới: Phường Nam Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà* Diện tích Tổng: 104m2 ( mỗi căn 52m2)- Mặt tiền mỗi căn rộng 4m.- 2 căn nhà có cửa thông nhau.Mỗi căn có 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, 1 phòng khách ngoài rộng, bếp.- Rộng rãi, Thoáng mát, sạch sẽ, có vỉ hè rộng.* Tiện ích:- Nhà nằm ngay mặt tiền đường Nguyễn Thị Định rộng 16m, Có vị trí đẹp, đắc địa.- Xung Quanh gần chợ, trường học,...- Khu dân cư đông đúc , hàng xóm thân thiện - Giao thông thuận tiện đi lại thuận tiện.- Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh.- Thuận tiện cho việc kinh doanh buôn bán.
* Giá thuê cả 2 Căn: 12 triệu/tháng( không cho thuê riêng từng căn )
=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT : 0982006174 hoặc 0983300124 để đi xem nhà trực tiếp.
* Giá thuê cả 2 Căn: 12 triệu/tháng( không cho thuê riêng từng căn )
=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT : 0982006174 hoặc 0983300124 để đi xem nhà trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 104 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần cho thuê 2 căn nhà liền kề tại 11d,nguyễn thị định - phường phước long - nha trang - khánh hòa", có mã số #317462, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu