Chỉ 9,5 triệu nhà phân lô đền lừ 2, vỉa hè, kinh doanh, làm văn phòng 32m 5t 0903258273
Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9.5 triệu
32 m2 (32x10)
4 pn
4 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHỈ 9,5 TRIỆU NHÀ PHÂN LÔ ĐỀN LỪ 2, VỈA HÈ, THUÊ KINH DOANH, LÀM VĂN PHÒNG 32M 5T 0903258273
+ Cho thuê nhà nguyên căn khu phân lô Đền Lừ 2, đường rộng ô tô tải tránh, vỉa hè rộng. Phù hợp cho khách thuê ở, làm VP.
+ Cho thuê nhà nguyên căn khu phân lô Đền Lừ 2, đường rộng ô tô tải tránh, vỉa hè rộng. Phù hợp cho khách thuê ở, làm VP.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 32 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 9,5 triệu nhà phân lô đền lừ 2, vỉa hè, kinh doanh, làm văn phòng 32m 5t 0903258273", có mã số #317903, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu