Chính chủ cần cho thuê nhà mới đẹp hẻm 951 hương lộ 2, quận bình tân( cũ), tp hồ chí minh
Đường Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP HCM
30 triệu
68 m2 (4x17)
5 pn
6 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Chính chủ cần cho thuê nhà mới đẹp hẻm 951 Hương Lộ 2, Quận Bình Tân( Cũ), TP Hồ Chí Minh- Diện tích: 4mx17m CÓ THANG MÁY 450kg gara ô tô gần Tên Lửa - Kết Cấu: 1 trệt lửng 3 lầu, sân thượng, 5 phòng Ngủ, 6 nhà vệ sinh- Vị Trí: Hẻm 951 Hương lộ 2, Bình Trị Đông, quận Bình Tân, HCM - Nhà hướng: Đông, mát mẻ- Nhà cách siêu thị co.opmart vào bệnh viện Bình Tân 500m... - Khu dân trí cao, an ninh tốt- Xung quanh có chợ siêu thị trường học đầy đủ.Đi qua khu Tên Lửa 5 phút- Phù hợp thuê ở, văn phòng công ty, kinh doanh online…..- Giá cho thuê: 30 triệu/ tháng, Cọc 100 triệu ( Ưu tiên khách hàng thuê lâu dài)Liên hệ chính chủ: 0786175497 ( Chị Châu)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần cho thuê nhà mới đẹp hẻm 951 hương lộ 2, quận bình tân( cũ), tp hồ chí minh", có mã số #309304, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu