Mình có mặt bằng cho thuê dưới đất thích hợp làm nail mi ngay chợ tân phú, hồ chí minh
Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
8 triệu
30 m2 (86x3.5)
1 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
Mình đang có mặt bằng cho thuê ở dưới đất thích hợp làm nail, mi. .*Địa chỉ ngay chợ quận Tân Phú. Đường Phú Thọ Hoà, Tân Phú, Hcm– Diện tích : 30m2 (8m6 x 3m5)– Trên lầu đang làm spa. Bán chéo dịch vụ tốt.– Phù hợp làm nail mi,…– Sân để xe rộng rãi, thoải mái– Giá thuê rẻ chỉ 8 triệu/1 tháng– Giao thông đi lại thuận tiện, dễ dàng.– An ninh khu vực tốt.Bạn nào muốn hợp tác lâu dài gọi sđt/zalo Nguyên: 0908250785
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 86 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 4 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mình có mặt bằng cho thuê dưới đất thích hợp làm nail mi ngay chợ tân phú, hồ chí minh", có mã số #320866, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu