Chính chủ cho thuê mặt bằng kd + căn hộ – mỹ đình, nam từ liêm, hà nội
Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
25 triệu
140 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ MẶT BẰNG KD + CĂN HỘ – MỸ ĐÌNH, NAM TỪ LIÊM, HÀ NỘI
* Địa chỉ: Số 114 đường Phú Mỹ, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội* MẶT BẰNG KINH DOANH TẦNG 1:
- Diện tích: 140m² (thông sàn rộng rãi)- Đã pull đồ cơ bản, dễ dàng setup theo nhu cầu- Vị trí đẹp, khu dân cư đông, thuận tiện kinh doanh
=> Giá thuê: 25 triệu/tháng* Phù hợp: Văn phòng, cửa hàng tiện ích, showroom, spa…* Không nhận hàng ăn
* CĂN HỘ TRONG TÒA NHÀ:
- Diện tích: 25–30m²- Đã pull đồ cơ bản, ở ngay- Không gian sạch sẽ, phù hợp ở hoặc cho nhân viên=> Giá thuê: từ 3.7 – 4.5 triệu/tháng
LIÊN HỆ CHINHD CHỦ : 0983 547 986
* Thuê combo cực tiện: vừa kinh doanh tầng 1, vừa ở/cho nhân viên ở ngay trong tòa nhà – tiết kiệm chi phí, quản lý dễ dàng!
* Địa chỉ: Số 114 đường Phú Mỹ, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội* MẶT BẰNG KINH DOANH TẦNG 1:
- Diện tích: 140m² (thông sàn rộng rãi)- Đã pull đồ cơ bản, dễ dàng setup theo nhu cầu- Vị trí đẹp, khu dân cư đông, thuận tiện kinh doanh
=> Giá thuê: 25 triệu/tháng* Phù hợp: Văn phòng, cửa hàng tiện ích, showroom, spa…* Không nhận hàng ăn
* CĂN HỘ TRONG TÒA NHÀ:
- Diện tích: 25–30m²- Đã pull đồ cơ bản, ở ngay- Không gian sạch sẽ, phù hợp ở hoặc cho nhân viên=> Giá thuê: từ 3.7 – 4.5 triệu/tháng
LIÊN HỆ CHINHD CHỦ : 0983 547 986
* Thuê combo cực tiện: vừa kinh doanh tầng 1, vừa ở/cho nhân viên ở ngay trong tòa nhà – tiết kiệm chi phí, quản lý dễ dàng!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 140 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê mặt bằng kd + căn hộ – mỹ đình, nam từ liêm, hà nội", có mã số #317040, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu