Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn 6,5 triệu/ tháng tại đường thiện ý, phường 4, thành phố đà lạt, tỉnh lâm đồng
Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
6.5 triệu
72 m2 (18x4)
1 pn
1 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 6,5 TRIỆU/ THÁNG TẠI ĐƯỜNG THIỆN Ý, PHƯỜNG 4, THÀNH PHỐ ĐÀ LẠT, TỈNH LÂM ĐỒNG
- Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn tại địa chỉ 30B đường Thiện Ý, phường 4 (cũ). Hiện chưa nhận môi giới, mong anh/chị thông cảm.- Diện tích: 72m2 ( 18x4 )- Thông tin chi tiết+ Giá thuê: 6,5 triệu/tháng+ Hình thức: cọc 1 tháng, đóng 3 tháng+ Lối đi riêng, chủ ở tầng trên, đảm bảo an ninh+ Có sân nhỏ, thuận tiện kinh doanh buôn bán+ Bếp rộng rãi+ Phòng ngủ riêng biệt, kín gió+ Nhà cách âm tốt+ Điện nước tính theo giá nhà nước- Nhà phù hợp cho gia đình nhỏ vừa ở vừa kinh doanh, tạo thêm thu nhập.
=>Liên hệ: 0938579882
- Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn tại địa chỉ 30B đường Thiện Ý, phường 4 (cũ). Hiện chưa nhận môi giới, mong anh/chị thông cảm.- Diện tích: 72m2 ( 18x4 )- Thông tin chi tiết+ Giá thuê: 6,5 triệu/tháng+ Hình thức: cọc 1 tháng, đóng 3 tháng+ Lối đi riêng, chủ ở tầng trên, đảm bảo an ninh+ Có sân nhỏ, thuận tiện kinh doanh buôn bán+ Bếp rộng rãi+ Phòng ngủ riêng biệt, kín gió+ Nhà cách âm tốt+ Điện nước tính theo giá nhà nước- Nhà phù hợp cho gia đình nhỏ vừa ở vừa kinh doanh, tạo thêm thu nhập.
=>Liên hệ: 0938579882
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 18 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 4 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn 6,5 triệu/ tháng tại đường thiện ý, phường 4, thành phố đà lạt, tỉnh lâm đồng", có mã số #309225, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu