Cho thuê nhà hẻm phù đổng thiên vương phường 8 đà lạt giá 15 triệu
Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
15 triệu
120 m2 (6x20)
4 pn
4 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà hẻm dốc đá đường Phù Đổng Thiên Vương Phường 8 Đà Lạt giá 15 triệu- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu - Công năng: 4 phòng ngủ, 4WC- Hẻm oto ra vào thoải mái, có chỗ đậu xe hơi- Đã trang bị đầy đủ nội thất có thể dọn vào ở ngày- Giá thuê: 15 triệu/ tháng, cọc 2 đóng 3
Liên hệ: 0988439909
Liên hệ: 0988439909
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà hẻm phù đổng thiên vương phường 8 đà lạt giá 15 triệu", có mã số #309056, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu