Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn mặt phố hạ đình, thanh xuân, hà nội - giá tốt nhất khu vực
Phố Hạ Đình, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
20 triệu
73 m2 (6x1)
1 pn
1 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN MẶT PHỐ HẠ ĐÌNH, THANH XUÂN, HÀ NỘI - GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC
* Vị trí đẹp - cách đường Nguyễn Trãi 50m - Thuận tiện kinh doanh và làm văn phòng* THÔNG TIN CHI TIẾT:- Nhà 2 tầng, diện tích mỗi tầng 73m²- Mặt tiền rộng 6m, cực kỳ thoáng- Có vỉa hè, đường rộng 2 ô tô tải tránh nhau- Điện nước theo giá sinh hoạt nhà nước- Nhà đã có sẵn cửa kính, vách ngăn các phòng – vào sử dụng ngay
* Phù hợp làm văn phòng, công ty, showroom...
* Thời gian nhận nhà: từ 15/4 có thể vào luôn
=> Giá thuê: 20 triệu/tháng* Hợp đồng lâu dài, ổn định
LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT: 0972.073.995 (Hương) Call/ Zlao Môi giới vui lòng không gọi
Nhanh tay liên hệ để giữ vị trí đẹp!
* Vị trí đẹp - cách đường Nguyễn Trãi 50m - Thuận tiện kinh doanh và làm văn phòng* THÔNG TIN CHI TIẾT:- Nhà 2 tầng, diện tích mỗi tầng 73m²- Mặt tiền rộng 6m, cực kỳ thoáng- Có vỉa hè, đường rộng 2 ô tô tải tránh nhau- Điện nước theo giá sinh hoạt nhà nước- Nhà đã có sẵn cửa kính, vách ngăn các phòng – vào sử dụng ngay
* Phù hợp làm văn phòng, công ty, showroom...
* Thời gian nhận nhà: từ 15/4 có thể vào luôn
=> Giá thuê: 20 triệu/tháng* Hợp đồng lâu dài, ổn định
LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT: 0972.073.995 (Hương) Call/ Zlao Môi giới vui lòng không gọi
Nhanh tay liên hệ để giữ vị trí đẹp!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 73 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn mặt phố hạ đình, thanh xuân, hà nội - giá tốt nhất khu vực", có mã số #309455, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu