???? bán liền kề phân lô hoàng văn thái - 90m2 - 4 tầng - ô tô tránh vỉa hè - 34,5 tỷ
Phố Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
34 tỷ 500 triệu
90 m2 (5x18)
5 pn
6 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 90m2, mặt tiền rộng 5m lý tưởng, sổ đỏ phân lô chính chủ.
₋ Nhà liền kề 4 tầng hiện đại, mới hoàn thiện năm 2022 đẹp long lanh, thoáng trước sau, full nội thất. Thiết kế gồm: Tầng 1 là phòng khách, bếp, wc; Tầng 2, 3 mỗi tầng 2 phòng ngủ rộng; Tầng 4 là phòng thờ, kho và sân phơi.
₋ Vị trí cực VIP thuộc khu phân lô quân đội. Ngõ thông bàn cờ, đường rộng ô tô tránh nhau có vỉa hè, dừng đỗ ngày đêm. Khu vực an ninh bảo vệ 24/24, dân trí cao, cực kỳ thích hợp để ở, làm văn phòng hoặc kinh doanh.
₋ Diện tích 90m2, mặt tiền rộng 5m lý tưởng, sổ đỏ phân lô chính chủ.
₋ Nhà liền kề 4 tầng hiện đại, mới hoàn thiện năm 2022 đẹp long lanh, thoáng trước sau, full nội thất. Thiết kế gồm: Tầng 1 là phòng khách, bếp, wc; Tầng 2, 3 mỗi tầng 2 phòng ngủ rộng; Tầng 4 là phòng thờ, kho và sân phơi.
₋ Vị trí cực VIP thuộc khu phân lô quân đội. Ngõ thông bàn cờ, đường rộng ô tô tránh nhau có vỉa hè, dừng đỗ ngày đêm. Khu vực an ninh bảo vệ 24/24, dân trí cao, cực kỳ thích hợp để ở, làm văn phòng hoặc kinh doanh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán liền kề phân lô hoàng văn thái - 90m2 - 4 tầng - ô tô tránh vỉa hè - 34,5 tỷ", có mã số #321913, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu