Bán nhà 6 tầng thang máy phỗ lương khánh thieenk hoàng mai ô tô vào nhà
Đường Giáp Nhất, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
35 tỷ
176 m2 (8x22)
6 pn
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Lương Khánh Thiện DT 68m Xây 6Tầng MT 4.2m Giá 29.2 Tỷ Hoàng Mai -6 TẦNG THANG MÁY, GARA Ô TÔ, ĐƯỜNG TRƯ TRÁNH, 100M RA HỒ ĐỀN LỪ . Ở HAY KINH DOANH ĐỀU VƯỢNG LỘC ỚC NHÀ 2 Ô TÔ- Mô tả chi tiết: Nhà 6 Tầng chủ tự xây cực kì chắc chắn. Cầu thang bộ rộng rãi, Thang máy nhập khẩu loại tải trọng lớn. Hành lang giữa 2 phòng thoáng rộng. Không khí trong nhà trong lành & tràn ngập ánh sáng tự nhiên. Gia chủ thành đạt, giàu có . - T1: gara oto, 1 phòng to , WC . - T2: P Bếp, P khách, wc . - T3,4,: Mỗi tầng 2 phòng to . - T5: P thờ , P Ngủ to + Sân trồng rau - T6: 2 Sân trồng rau phơi đồ + máy giặt ????Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch ngay, - liên hệ : 0989.651.106
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 176 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 6 tầng thang máy phỗ lương khánh thieenk hoàng mai ô tô vào nhà", có mã số #322266, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu