Cho thuê căn hộ 1n1k 60m2 – bếp riêng, ban công rộng thoáng tại xuân la, tây hồ, hà nội
Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
8.5 triệu
60 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CĂN HỘ 1N1K 60m2 – BẾP RIÊNG, BAN CÔNG RỘNG THOÁNG TẠI XUÂN LA, TÂY HỒ, HÀ NỘI
* Địa chỉ: Ngõ 23 đường Xuân La, Tây Hồ
- Căn hộ thiết kế 1 ngủ 1 khách riêng biệt, bếp tách riêng cực tiện sinh hoạt.- Ban công rộng, thoáng mát, nhiều ánh sáng tự nhiên.- Full đồ đầy đủ: điều hoà, nóng lạnh, giường tủ, máy giặt… chỉ việc xách vali vào ở.- Vị trí đẹp, đi bộ vài phút ra Hồ Tây, khu vực yên tĩnh, thuận tiện đi lại.
* Giá thuê: 8,5 triệu/tháng+ Điện 4k, nước 30k, dịch vụ 200k=> Liên hệ chính chủ: 0336018385
* Địa chỉ: Ngõ 23 đường Xuân La, Tây Hồ
- Căn hộ thiết kế 1 ngủ 1 khách riêng biệt, bếp tách riêng cực tiện sinh hoạt.- Ban công rộng, thoáng mát, nhiều ánh sáng tự nhiên.- Full đồ đầy đủ: điều hoà, nóng lạnh, giường tủ, máy giặt… chỉ việc xách vali vào ở.- Vị trí đẹp, đi bộ vài phút ra Hồ Tây, khu vực yên tĩnh, thuận tiện đi lại.
* Giá thuê: 8,5 triệu/tháng+ Điện 4k, nước 30k, dịch vụ 200k=> Liên hệ chính chủ: 0336018385
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn hộ 1n1k 60m2 – bếp riêng, ban công rộng thoáng tại xuân la, tây hồ, hà nội", có mã số #320401, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu