Chính chủ chuyển nhượng nhà xây độc lập tại tây sơn, kiến an - full công năng, ở ngay, giá cực tốt
Phường Trần Thành Ngọ, Quận Kiến An, Hải Phòng
3 tỷ 259 triệu
46 m2 (1x1)
4 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ chuyển nhượng nhà xây độc lập tại Tây Sơn – Kiến An, Hải Phòng* Diện tích 45.9m² – Nhà 4 tầng hiện đại, thiết kế đẹp, về ở ngay- Công năng đầy đủ: 4 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng thờ, 1 phòng kho, 3 WC- Thuộc hướng Tây tứ trạch, khu dân cư văn minh, an ninh tốt- Vị trí thuận tiện: cách trường Tiểu học & THCS Trần Thành Ngọ chỉ 300m, gần trung tâm quận Kiến An khoảng 350m- Cam kết bảo hành nhà 3 năm bằng văn bản cho khách mua- Sổ hồng chính chủ – pháp lý rõ ràng* Giá chỉ hơn 3 tỷ, sở hữu ngay nhà đẹp độc lập cực hiếm khu vực Kiến An* Liên hệ: Mr Hoạt – 09.4664.4334* Uy tín là thịnh vượng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ chuyển nhượng nhà xây độc lập tại tây sơn, kiến an - full công năng, ở ngay, giá cực tốt", có mã số #322389, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu