Chính chủ không trung gian cho thuê nhà nguyên căn ngõ 234 hoàng quốc việt, cổ nhuế, hn
Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
27 triệu
55 m2 (5x11)
3 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ, KHÔNG TRUNG GIAN CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN NGÕ 234 HOÀNG QUỐC VIỆT, CỔ NHUẾ, BẮC TỪ LIÊM, HN* Diện tích 55m² 5 tầngTầng 1: 1 phòng , khu để xeTầng 2,3, 4,5: Mỗi tầng gồm 2 phòng- Vị trí giao thông thuận tiện, dân trí cao , cách trường ĐH Điện Lực, Học Viện kỹ thuật quân sự 100m, gần các trường ĐH Sư phạm, Ngoại ngữ, Quốc Gia, Báo Chí. cách trường newton , pascal ... 200m- Trước nhà 2 xe ô tô tránh nhau, đường đi rộng rãi. Nhà 2 mặt thoáng, đầy đủ phòng cháy chữa cháy, 2 lối thoát hiểm trước sau.- Phù hợp làm Văn phòng, các trung tâm giáo dục,...- Nội thất cơ bản điều hòa, nóng lạnh, giường, tủ....** GIÁ THUÊ: 27tr/ tháng ( có thương lượng )- Nhận nhà luôn khi kí hợp đồng
Liên hệ chính chủ: 0966 046 481
Liên hệ chính chủ: 0966 046 481
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ không trung gian cho thuê nhà nguyên căn ngõ 234 hoàng quốc việt, cổ nhuế, hn", có mã số #309548, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu