Chính chủ sang nhượng quán ăn vào là bán ngay vị trí: 98 ô chợ dừa
Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
1 nghìn
40 m2 (5x8)
1 pn
1 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ SANG NHƯỢNG QUÁN ĂN VÀO LÀ BÁN NGAY???? Vị trí: 98 Ô chợ dừa ( Cơm tấm Huy )???? Giá sang nhượng: 200tr (có thương lượng )???? Mặt bằng: 3 tầng – chủ dễ tính???? Diện tích: 40m2 Gọn gàng, sạch sẽ, bố trí hợp lý, vỉa hè rộng???? Sang nhượng FULL đồ:• Bếp, quầy, tủ mát, tủ đông, bát đĩa, bàn ghế• Toàn bộ dụng cụ kinh doanh???? Vào là bán được ngay, không cần sắm thêm✅ Phù hợp:• Mở quán ăn / quán lẩu• Kinh doanh online kết hợp bán tại chỗ• Người muốn vào làm luôn ???? Ưu tiên:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ sang nhượng quán ăn vào là bán ngay vị trí: 98 ô chợ dừa", có mã số #309847, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu