Chính chủ sang nhượng quán bia - sát vách times city - khách ổn định
Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
1 nghìn
100 m2 (10x10)
1 pn
1 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ SANG NHƯỢNG QUÁN BIA - SÁT VÁCH TIMES CITY - KHÁCH ỔN ĐỊNH
Do không có người quản lý, mình cần nhượng gấp quán Bia đang kinh doanh cực tốt tại mặt phố Tân Khai - Vĩnh Hưng.
+ Lợi thế độc quyền:- Vị trí vàng: Ngay khu chung cư đông đúc, dân trí cao, sát cạnh Times City.
- Mặt tiền quyền lực: Vỉa hè siêu rộng, đỗ ô tô thoải mái. Tận dụng bán thêm cafe, trà đá sáng - tối hết ý.
- Sẵn tệp khách: Quán đã có lượng khách quen ổn định, doanh thu đều mỗi ngày.
- Cơ sở vật chất: Full đồ, vào kinh doanh ngay
- Tủ đông, tủ mát, điều hòa, hệ thống camera, phần mềm quản lý...
- Bàn ghế, kệ trưng bày mới, thiết kế chuyên nghiệp.
- Để lại toàn bộ nguồn hàng & nhà cung cấp giá gốc.
- Giá sang nhượng: Thỏa thuận (Ưu tiên khách thiện chí chốt nhanh).
Do không có người quản lý, mình cần nhượng gấp quán Bia đang kinh doanh cực tốt tại mặt phố Tân Khai - Vĩnh Hưng.
+ Lợi thế độc quyền:- Vị trí vàng: Ngay khu chung cư đông đúc, dân trí cao, sát cạnh Times City.
- Mặt tiền quyền lực: Vỉa hè siêu rộng, đỗ ô tô thoải mái. Tận dụng bán thêm cafe, trà đá sáng - tối hết ý.
- Sẵn tệp khách: Quán đã có lượng khách quen ổn định, doanh thu đều mỗi ngày.
- Cơ sở vật chất: Full đồ, vào kinh doanh ngay
- Tủ đông, tủ mát, điều hòa, hệ thống camera, phần mềm quản lý...
- Bàn ghế, kệ trưng bày mới, thiết kế chuyên nghiệp.
- Để lại toàn bộ nguồn hàng & nhà cung cấp giá gốc.
- Giá sang nhượng: Thỏa thuận (Ưu tiên khách thiện chí chốt nhanh).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ sang nhượng quán bia - sát vách times city - khách ổn định", có mã số #308352, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu