Chính chủ sang nhượng quán cơm văn phòng hot khu vực "đất vàng": đông văn phòng, dân cư sầm uất
Đường DT 179, Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
26.75 triệu
60 m2 (6x10)
1 pn
1 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
???? CHÍNH CHỦ SANG NHƯỢNG QUÁN CƠM VĂN PHÒNG HOT - VINHOMES GIA LÂM ????
???? Địa chỉ: Khu S2, VinHomes Gia Lâm, Hà Nội (gần toà Technopark)???? Thông tin chi tiết:???? Diện tích: 60m2, rộng rãi - thoải mái???? Quán cơm văn phòng đang hoạt động \"phà phà\", khách quen ổn định???? Khu vực \"đất vàng\": đông văn phòng, dân cư sầm uất
???? Giá thuê: 26.750.000đ/tháng???? Giá sang: 150triệu (có thương lượng)???? Vào là kinh doanh liền, không cần setup
???? ???? Liên hệ xem quán ngay: 0868033526 Hoặc 0865159156???????? #SangNhượngQuánCơm #VinhomesGiaLam
???? Địa chỉ: Khu S2, VinHomes Gia Lâm, Hà Nội (gần toà Technopark)???? Thông tin chi tiết:???? Diện tích: 60m2, rộng rãi - thoải mái???? Quán cơm văn phòng đang hoạt động \"phà phà\", khách quen ổn định???? Khu vực \"đất vàng\": đông văn phòng, dân cư sầm uất
???? Giá thuê: 26.750.000đ/tháng???? Giá sang: 150triệu (có thương lượng)???? Vào là kinh doanh liền, không cần setup
???? ???? Liên hệ xem quán ngay: 0868033526 Hoặc 0865159156???????? #SangNhượngQuánCơm #VinhomesGiaLam
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ sang nhượng quán cơm văn phòng hot khu vực "đất vàng": đông văn phòng, dân cư sầm uất", có mã số #309170, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu