Cho thuê căn hộ chung cư linh đàm, 78m2, 3 ngủ, 11 triệu vào ngay
Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11 triệu
78 m2 (7x12)
3 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CHUNG CƯ LINH ĐÀM 3PN FULL NỘI THẤT GIÁ 11TR/THÁNG
• Diện tích: 78m²
• Thiết kế: 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 2 nhà vệ sinh
• Nội thất: Full đồ, chỉ việc xách vali vào ở
• Giá thuê: 11 triệu/tháng
Thông tin thêm:
• Điện nước tính theo giá dân
• Phù hợp hộ gia đình ở lâu dài
• Thanh toán: Đóng 3 tháng, cọc 1 tháng
• Hợp đồng tối thiểu 1 năm
• Diện tích: 78m²
• Thiết kế: 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 2 nhà vệ sinh
• Nội thất: Full đồ, chỉ việc xách vali vào ở
• Giá thuê: 11 triệu/tháng
Thông tin thêm:
• Điện nước tính theo giá dân
• Phù hợp hộ gia đình ở lâu dài
• Thanh toán: Đóng 3 tháng, cọc 1 tháng
• Hợp đồng tối thiểu 1 năm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 78 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn hộ chung cư linh đàm, 78m2, 3 ngủ, 11 triệu vào ngay", có mã số #310352, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu