Cho thuê ccmn full đồ – lê đức thọ, nam từ liêm, hà nội chỉ từ 5tr
Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
5 triệu
20 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CCMN FULL ĐỒ – LÊ ĐỨC THỌ, NAM TỪ LIÊM, HÀ NỘI CHỈ TỪ 5TR/ THÁNG* Địa chỉ : Số 32 ngách 5/36 ngõ 35 Lê Đức Thọ, Hà Nội* Diện tích: 20m²- Full nội thất: giường tủ, điều hòa, nóng lạnh, tủ lạnh, lò vi sóng, tủ bếp, máy sấy, máy giặt riêng, ban công/cửa sổ, thang máy.- Không chung chủ, giờ giấc tự do- Vệ sinh hàng tuần, đổ rác hàng ngày- Có hầm xe, bảo vệ 24/24 bằng camera thông minh.- Tối đa 2 xe/phòng* Giá: 5 – 5.5 triệu/tháng+ Điện 4k/số – Nước 35k/khối – DV 250k/người
=> Liên hệ 0916878224
=> Liên hệ 0916878224
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê ccmn full đồ – lê đức thọ, nam từ liêm, hà nội chỉ từ 5tr", có mã số #321917, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu