Cho thuê define capita land - căn 4pn - rộng 325m - thang máy riêng - view siêu đẹp, private luxury
Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP HCM
145 triệu
325 m2 (15x15)
4 pn
6 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
căn nhà luxury hiếm tại Define Thạnh Mỹ Lợi dành cho khách yêu thích không gian sống riêng tư và chất lượng cao.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 24 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 325 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê define capita land - căn 4pn - rộng 325m - thang máy riêng - view siêu đẹp, private luxury", có mã số #322007, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu