Cho thuê căn hộ kđt kim văn – kim lũ, hoàng mai, hà nội- căn góc
Đại Kim - Tân Triều, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
7 triệu
60 m2 (1x1)
2 pn
1 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CĂN HỘ KĐT KIM VĂN – KIM LŨ, HOÀNG MAI, HÀ NỘI- CĂN GÓC * Địa chỉ: Tầng 20, tòa CT12B, Khu đô thị Kim Văn – Kim Lũ (Golden Silk), Phường Đại Kim (nay thuộc phường Định Công mới), Quận Hoàng Mai, Hà Nội* Diện tích: 60m²- Thiết kế: 2 phòng ngủ rộng rãi, 1 wc- Nhà thoáng, tầng cao, view đẹp- Nội thất cơ bản đầy đủ: Điều hòa, Nóng lạnh, Tủ lạnh, Bếp và tủ bếp, máy giặt- Khu đô thị đông dân, an ninh tốt- Gần chợ, trường học, bến xe, tiện sinh hoạt- Phù hợp hộ gia đình hoặc nhóm người đi làm* GIÁ THUÊ: 7tr/ tháng=> LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ: 0962689298
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn hộ kđt kim văn – kim lũ, hoàng mai, hà nội- căn góc", có mã số #310695, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu