Cho thuê căn hộ tập thể bệnh viện hữu nghị ngõ 203 kim ngưu, hai bà trưng
Phố Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4 triệu
35 m2 (3x11)
1 pn
1 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ CĂN HỘ TẬP THỂ BỆNH VIỆN HỮU NGHỊ NGÕ 203 KIM NGƯU, HAI BÀ TRƯNG, HN.
- Diện tích: 35m², vệ sinh khép kín + khu bếp riêng, cửa sổ thoáng mát.
- Diện tích: 35m², vệ sinh khép kín + khu bếp riêng, cửa sổ thoáng mát.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn hộ tập thể bệnh viện hữu nghị ngõ 203 kim ngưu, hai bà trưng", có mã số #308406, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu