Cho thuê cccmn 2pn cực đẹp tại ngõ 61 lê văn lương, thanh xuân
Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9 triệu
50 m2 (5x5)
2 pn
1 wc
06-05-2026
Thông tin mô tả:
Cần cho thuê căn 2Pn cực đẹp Full đồ tại ngõ 61 Lê Văn Lương, Thanh Xuân vị trí trung tâm thủ đô gần cầu Láng HạDt 50m thiết kế 2pn + phòng khách + ban công Nội thất Full đầy đủ tiện nghiMáy giặt, tủ lạnhGiường tủNóng lạnh, điều hòaSofa, khu bếp đủCách taxi đón chỉ 40mNgõ thông 189 Nguyễn Ngọc Vũ, Hoàng NgânGiờ tự do, an ninh tốt, đảm bảo khách hàng qua xem ưng ngayMời khách hàng qua xem miễn phí Zalo trao đổi
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê cccmn 2pn cực đẹp tại ngõ 61 lê văn lương, thanh xuân", có mã số #319405, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu