Cho thuê ccmn đẹp full đồ thoáng ban công tại ngõ 105 láng hạ, đống đa
Đường Láng, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
5.5 triệu
26 m2 (4x6)
1 pn
1 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Cần cho thuê CCmn cực đẹp tại ngõ 105 Láng hạ+ Dt 26m thoải mái ở và sinh hoạt Full đồ chỉ cần mang quần áo đến ở+ Giường tủ+ Điều hòa+ Nóng lạnh+ Tủ lạnh+ Tủ bếp+ Máy giặt riêng+ Vệ sinh khép kín+ Giá tốt nhất thị trường hiện tại chỉ 5tr5 trong tầm tiền không có căn nào đẹp và rẻ hơn. Ảnh thực tế cam kết thông tin chính xác đảm bảo khách hàng qua xem ưng ngay+ Vị trí trung tâm gần Lê Văn Lương, giảng võ, thái hà …+ Để xe tầng 1, giờ tự do, thang máy, an ninh đảm bảo, máy giặt chung+ Mời khách hàng qua xem nhà miễn phí. ZALO cho e để tiện trao đổi
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 26 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê ccmn đẹp full đồ thoáng ban công tại ngõ 105 láng hạ, đống đa", có mã số #309468, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu