Cho thuê ccmn đẹp thoáng sáng 22 tôn thất tùng, đống đa
Phố Tôn Thất Tùng, Phường Ngã Tư Sở, Quận Đống Đa, Hà Nội
5.4 triệu
26 m2 (7x4)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cần cho thuê CCmn cực đẹp thoáng sáng 22 Tôn Thất Tùng, Đống Đa+ Dt 26m cực rộng sạch sẽ, thoải mái ở và sinh hoạt. Ảnh thực tế cam kết thông tin chính xác đảm bảo khách hàng qua xem ưng ngay+ Giường tủ+ Điều hòa+ Nóng lạnh+ Tủ lạnh+ Tủ bếp+ Vệ sinh khép kín+ Để xe tầng 1, giờ tự do, thang máy, an ninh đảm bảo+ Giá tốt nhất thị trường hiện tại chỉ trong tầm tiền không có căn nào đẹp và rẻ hơn+ Vị trí trung tâm thủ đô di chuyển đâu cũng dễ dàng gần Đại Học Y, Ngã Tư Sở, Thuỷ Lợi, Bách Kinh Xây+ Mời khách hàng qua xem nhà miễn phí. ZALO cho e để tiện trao đổi
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 4 m |
| Diện tích | 26 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê ccmn đẹp thoáng sáng 22 tôn thất tùng, đống đa", có mã số #310374, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu