Cần bán nhà khương trung – 48/56m² – mt 6.1m – ô tô vào nhà – 3 thoáng
Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
18 tỷ
48 m2 (61x8)
4 pn
4 wc
11-05-2026
Thông tin mô tả:
???? KHƯƠNG TRUNG – 48/56M² – MT 6.1M – Ô TÔ VÀO NHÀ – 3 THOÁNG ???????? Giá: 18 tỷ✔️ Mặt tiền 6.1m cực hiếm✔️ 4 tầng chắc chắn – dễ cải tạo thang máy✔️ Ngõ ô tô thông – 1 nhà ra phố Vũ Tông Phan???? Điểm nổi bật:3 mặt thoáng, phòng nào cũng sáng tự nhiênGara ô tô, phù hợp ở + văn phòng + CHDVNhà nguyên bản, dễ nâng tầng tăng công năngGiao thông cực tiện: kết nối nhanh Vũ Tông Phan – Nguyễn Trãi – Ngã Tư Sở???? Công năng: 4PN + gara + sân phơi???? Khu dân trí cao, an ninh tốt, tiện ích đầy đủ???? Sổ đỏ chính chủ – pháp lý chuẩn – không quy hoạch⚡ Mặt tiền rộng – vị trí đẹp – cực hiếm Thanh Xuân???? Mr Hùng: 0869.181.413 – Gọi ngay xem nhà!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 61 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán nhà khương trung – 48/56m² – mt 6.1m – ô tô vào nhà – 3 thoáng", có mã số #320431, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu