Chỉ 129tr/m2 cho căn góc ngang 6.6m (85m2) 2 mặt hẻm xe hơi, đỗ cửa ngày đêm - trục thẳng 30m ra mt nơ trang long, trung tâm bình thạnh đi đâu cũng tiện
Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
11 tỷ
85 m2 (66x12.2)
5 pn
2 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Hiện nhà hơi cũ, tiện sửa nhẹ hoặc xây mới theo ý (Oto ngủ nhà)
- DT: 6.6 x 12.2m. Trệt 1 lầu, 5 PN 2 WC ☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
- DT: 6.6 x 12.2m. Trệt 1 lầu, 5 PN 2 WC ☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 66 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 129tr/m2 cho căn góc ngang 6.6m (85m2) 2 mặt hẻm xe hơi, đỗ cửa ngày đêm - trục thẳng 30m ra mt nơ trang long, trung tâm bình thạnh đi đâu cũng tiện", có mã số #322435, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu