Cho thuê homestatay cafe đường triệu việt vương p4 đà lạt
Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
20 triệu
400 m2 (10x40)
9 pn
8 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ HOMESTATAY CAFE ĐƯỜNG TRIỆU VIỆT VƯƠNG P4 ĐÀ LẠT + MỘT QUÁN CFE VÀ HOMESTAY GỒM : 9NP + Diện tích: Hơn : 400m2 + Home gồm 1 villa nguyên căn 5pn + 1 căn gỗ đơn bungalow (2 pax) + 3 căn gỗ gia đình (tối đa 8 pax/căn)+ Tổng toàn bộ : 9pn (sức chứa tối đa 35-40 pax) + 1 phòng nội bộ cho nhân viên.+ Đầy đủ nội thất, nước nóng lạnh, đồ dùng bếp.+ quán cfe mới đâu tu có lượng khách ổn định + Giá thuê : 20tr/ tháng cọc 3 đóng 3+ Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 400 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê homestatay cafe đường triệu việt vương p4 đà lạt", có mã số #319897, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu