Cho thuê mặt bằng đường vạn kiếp phường 8 đà lạt giá 18 triệu/tháng
Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
18 triệu
200 m2 (10x20)
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê mặt bằng đường Vạn Kiếp phường 8 Đà Lạt giá 18 triệu/tháng- Diện tích: 200m2- Kết cấu: 1 mặt bằng rộng, 1 gác lửng ( 30m2), 1 Wc - Có chỗ đậu xe oto rộng rãi - Thích hợp kinh doanh buôn bán nhiều ngành nghề - Cho thuê 1-5 năm tùy theo yêu cầu của khách thuê - Cọc 1 đóng 1 tháng tiền thuê nhà - Giá thuê: 18 triệu/ tháng - Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng đường vạn kiếp phường 8 đà lạt giá 18 triệu/tháng", có mã số #320458, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu