Cho thuê homestay đang kinh doanh tại trịnh hoài đức p11 đà lạt giá 13tr
Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
13 triệu
150 m2 (10x15)
6 pn
5 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê homestay đang kinh doanh tại Trịnh Hoài Đức P11 Đà Lạt giá 13tr- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm - Công năng: 4 p.đôi, 2 p.đơn, 5 wc- Sân rộng để tổ chức BBQ, thêm mặt bằng nhỏ bán cà phê hoặc nước giải khát- có đầy đủ bàn ghế, tủ mát- Có GPKD sẵnGIÁ THUÊ: 13tr/tháng, Cọc 3 tháng đóng 3 tháng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê homestay đang kinh doanh tại trịnh hoài đức p11 đà lạt giá 13tr", có mã số #321023, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu