Cho thuê toà nhà 27 phòng mặt tiền đường ba tháng hai phường 4 đà lạt giá 100 triệu
Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
100 triệu
300 m2 (10x30)
27 pn
27 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê toà nhà 27 phòng mặt tiền đường Ba Tháng Hai phường 4 Đà Lạt giá 100 triệu- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm - Diện tích: Quy mô lớn, thiết kế cho kinh doanh lưu trú chuyên nghiệp.- Cấu trúc: Gồm 27 phòng kinh doanh và các khu vực chức năng.- Vị trí: Mặt tiền đường Ba Tháng Hai, phường 4, Đà Lạt. Một trong những tuyến đường trung tâm sầm uất nhất.- Đường: Mặt tiền đường lớn, thuận tiện cho mọi loại xe, dễ dàng đón khách du lịch.- Kinh doanh: Phù hợp kinh doanh khách sạn, tòa nhà căn hộ dịch vụ cao cấp.- Tiện nghi: Vị trí vàng đắc địa, quy mô lớn, sẵn sàng để setup và kinh doanh ngay.- Giá thuê: 100 triệu/tháng, cọc đóng thương lượng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 27 |
| Nhà tắm | 27 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê toà nhà 27 phòng mặt tiền đường ba tháng hai phường 4 đà lạt giá 100 triệu", có mã số #321022, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu