Cho thuê homestay phạm hồng thái phường 10 đà lạt
Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
12 triệu
220 m2 (10x22)
3 pn
3 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê Homestay Phạm Hồng Thái phường 10 Đà Lạt- Diện tích: 220m2- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu- Công năng: 3 phòng ngủ, 3 WC, sân vườn nhỏ- Đầy đủ nội thất- Có GPKD- Hợp đồng 2 năm- Giá thuê kinh doanh: 12tr/tháng- Giá thuê ở: 11tr/tháng- Cọc 2 đóng 1 tháng- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 220 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê homestay phạm hồng thái phường 10 đà lạt", có mã số #320082, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu