TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cho thuê homestay view thoáng – nam hồ, p.11, đà lạt giá 12tr
Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
12 triệu
100 m2 (10x10)
5 pn
5 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
???? CHO THUÊ HOMESTAY VIEW THOÁNG – NAM HỒ, P.11, ĐÀ LẠT✨ Không gian đẹp – vào kinh doanh ngay???? Quy mô: 5 phòng ngủ – 5 WC???? Full nội thất hiện đại, chỉ việc vào vận hành???? Sân BBQ ngoài trời rộng rãi, phù hợp làm homestay nghỉ dưỡng???? Hẻm ô tô, đường ô tô vào tận nơi, di chuyển thuận tiện???? Giá thuê cực tốt: 12 triệu/tháng???? Liên hệ: 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cho thuê homestay view thoáng – nam hồ, p.11, đà lạt giá 12tr", có mã số #307710, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu