Sang nhượng khách sạn an sơn phường 4 đà lạt 19 phòng
Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
60 triệu
200 m2 (10x20)
19 pn
19 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Sang nhượng khách sạn An Sơn Phường 4 Đà Lạt- Diện tích: 200m2- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu- Công năng: 19 phòng- Thiết kế dạng resort mini sân vườn- View đẹp, không gian thoáng, có sẵn lượng khách ổn định- Đầy đủ giấy tờ & PCCC- Giá thuê: 80 triệu/tháng, cọc 3 đóng thương lượng- Giá sang: 60 triệu ( chưa bao gồm tiền cọc)- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê khách sạn, nhà hàng, nhà nghỉ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 19 |
| Nhà tắm | 19 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng khách sạn an sơn phường 4 đà lạt 19 phòng", có mã số #320453, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu