Cho thuê khách sạn 43 phòng trung tâm đà lạt 170 triệu/tháng (không thương lượng)
Phường 6, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
170 triệu
600 m2 (20x30)
44 pn
44 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê khách sạn 43 phòng trung tâm Đà Lạt 170 triệu/tháng (không thương lượng)- Diện tích đất: 600m2 (20x30m)- Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 5 lầu- Công năng: 1 lễ tân, 43 phòng, 44 WC- Ở trung tâm Đà Lạt- Giao thông thuận tiện- Đầy đủ GPKD, PCCC- Giá: 170 triệu/tháng, cọc đóng thương lượng - Chi tiết: 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê khách sạn, nhà hàng, nhà nghỉ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 600 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 44 |
| Nhà tắm | 44 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê khách sạn 43 phòng trung tâm đà lạt 170 triệu/tháng (không thương lượng)", có mã số #320300, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu