Cho thuê khách sạn 30 phòng đống đa phường 3 đà lạt 130 triệu/tháng
Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
130 triệu
706 m2 (20x35)
30 pn
30 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê Khách sạn 30 phòng Đống Đa Phường 3 Đà Lạt 130 triệu/tháng- Diện tích đất: 706,2m2, Diện tích xây dựng: 351,6m2 x 6 sàn- Diện tích sử dụng: 1500m2- Kết cấu: 1 hầm 1 trệt 4 lầu- Công năng: 30 phòng view đẹp , 30wc, 1 lễ tân. Có thang máy- Đầy đủ giấy tờ PCCC, ANTT, GPKD- Đường chính view đẹp, hướng tây Bắc- Giá: 130 triệu/tháng, cọc 6 đóng 6 tháng- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê khách sạn, nhà hàng, nhà nghỉ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 35 m |
| Diện tích | 706 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 30 |
| Nhà tắm | 30 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê khách sạn 30 phòng đống đa phường 3 đà lạt 130 triệu/tháng", có mã số #321391, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu