Cho thuê mặt bằng kinh doanh 2 tầng – mặt tiền nguyễn văn tạo, hiệp phước – 320m² – 30 triệu
Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Hiệp Phước, Quận 2, TP HCM
30 triệu
320 m2 (8x1)
1 pn
2 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ MẶT BẰNG KINH DOANH 2 TẦNG – MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN TẠO, HIỆP PHƯỚC – 320M² – 30 TRIỆU/THÁNG- Địa chỉ: 702A Nguyễn Văn Tạo, xã Hiệp Phước, TP.HCM(Khu vực huyện Nhà Bè cũ)- Diện tích: 320m², Mặt tiền rộng: 8m- Kết cấu: 2 tầng, 2WC - Vị trí mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo, thuận tiện kinh doanh nhiều ngành nghề.- Không gian rộng rãi, dễ bố trí showroom, văn phòng, cửa hàng, kho kết hợp kinh doanh…- Có sẵn nội thất cơ bản.- Thời gian thuê linh hoạt, tối thiểu 6 tháng.- Khu vực dân cư đông, giao thông thuận tiện.- Gần Bách Hóa Xanh Nguyễn Văn Tạo- Gần chợ- Gần trường học Dương Văn Lịch* Giá thuê: 30 triệu/thángLIÊN HỆ : 0903 933 682
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 320 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng kinh doanh 2 tầng – mặt tiền nguyễn văn tạo, hiệp phước – 320m² – 30 triệu", có mã số #321952, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu