Do thay đổi định hướng kinh doanh sang nhượng quán cafe workshop hiện đại – địa chỉ: foresa 6d tasco xuân phương, nam từ liêm
Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
20 triệu
120 m2 (10x12)
1 pn
1 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG QUÁN CAFE WORKSHOP HIỆN ĐẠI – VẬN HÀNH ỔN ĐỊNH ????
Do thay đổi định hướng kinh doanh, mình cần sang nhượng lại toàn bộ quán cà phê tâm huyết – mô hình Workshop hiện đại, tối giản, đã có lượng khách ổn định. Phù hợp cho anh/chị muốn bắt đầu kinh doanh ngay mà không cần setup từ đầu.
✨ THÔNG TIN KHÔNG GIAN• Diện tích: 2 tầng chính (~120m²/tầng)• Tầng 3: ~120m² đang làm kho, có thể cải tạo mở rộng kinh doanh• Tặng kèm 2 kho tầng 1 (~100m²) – giá trị khai thác ~6tr/tháng• Khu Foresa thoáng, đỗ xe ô tô & xe máy cực kỳ thuận tiện
????️ CƠ SỞ VẬT CHẤT (VÀO LÀ KINH DOANH NGAY)✔ Full nội thất & decor phong cách tối giản, hiện đại✔ Hệ thống điều hòa, âm thanh chất lượng cao✔ Máy móc pha chế, quầy bar, giá kệ tối ưu công năng
Do thay đổi định hướng kinh doanh, mình cần sang nhượng lại toàn bộ quán cà phê tâm huyết – mô hình Workshop hiện đại, tối giản, đã có lượng khách ổn định. Phù hợp cho anh/chị muốn bắt đầu kinh doanh ngay mà không cần setup từ đầu.
✨ THÔNG TIN KHÔNG GIAN• Diện tích: 2 tầng chính (~120m²/tầng)• Tầng 3: ~120m² đang làm kho, có thể cải tạo mở rộng kinh doanh• Tặng kèm 2 kho tầng 1 (~100m²) – giá trị khai thác ~6tr/tháng• Khu Foresa thoáng, đỗ xe ô tô & xe máy cực kỳ thuận tiện
????️ CƠ SỞ VẬT CHẤT (VÀO LÀ KINH DOANH NGAY)✔ Full nội thất & decor phong cách tối giản, hiện đại✔ Hệ thống điều hòa, âm thanh chất lượng cao✔ Máy móc pha chế, quầy bar, giá kệ tối ưu công năng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Do thay đổi định hướng kinh doanh sang nhượng quán cafe workshop hiện đại – địa chỉ: foresa 6d tasco xuân phương, nam từ liêm", có mã số #321958, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu